| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | N101SAN01.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
N101SAN01.0 1024*600 10.1 inch 50 pin 8S3P WLED màn hình LCD
N101SAN01.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | N101SAN01.0 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 117PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 222.72 ((W) × 125.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | 224.72 ((W) × 127.28 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 235 ((W) × 143 ((H) × 5,5 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K/16.7M 60% NTSC |
| Đèn hậu | 8S3P WLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Công nghiệp |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | TTL (1 ch, 6/8 bit), 50 pin FPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3/10/22/-8V (Loại) ((VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C |
| N101SAN01.0 1024*600 10.1 inch 50 pin 8S3P WLED màn hình LCD | |
N101SAN01.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
N101SAN01.0 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của mình của N101SAN01.0 bằng thẻ tín dụng không?
A:Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu N101SAN01.0 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi N101SAN01.0 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá