| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | TẾ BÀO M240UAN01.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1920*1200 24,0 inch M240UAN01.0 CELL 60Hz 16.7M LCD Screen Module
M240UAN01.0 CELL LCD Panel Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M240UAN01.0 CELL |
| Kích thước đường chéo | 24.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 94PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 518.4 ((W) × 324 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 527.2 ((H) × 336.4 ((V) × 1.31 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Sự truyền nhiễm | 4.3% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 79%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L, W/O Driver |
| Trọng lượng | 521g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn, công nghiệp |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Được xây dựng trong 6 chip nguồn |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 1920*1200 24,0 inch M240UAN01.0 CELL 60Hz 16.7M LCD Screen Module | |
M240UAN01.0 CELL LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M240UAN01.0 CELL LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu? ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của M240UAN01.0 CELL với một giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của mình của M240UAN01.0 CELL bằng thẻ tín dụng không?
A:Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá