| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | G238HAN01.5 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1920 * 1080 gốc G238HAN01.5 màn hình LCD WLED
G238HAN01.5 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G238HAN01.5 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 527.04 ((W) × 296.46 ((H) mm |
| Mở Bezel | 530.2 ((W) × 299.6 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 543 ((H) × 317.4 ((V) × 11.65 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 18001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 50K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Công nghiệp, hình ảnh y tế |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 1920 * 1080 gốc G238HAN01.5 màn hình LCD WLED | |
G238HAN01.5 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G238HAN01.5 LCD Panel FAQ:
Hỏi: "Chúng tôi có thể gửi một số bộ phận tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Q: Bạn có chấp nhận G238HAN01 không?5 Đơn đặt mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá