| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | G220SW01 V1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
22.0 inch G220SW01 V1 1680*1050 2000:1 LVDS màn hình LCD
G220SW01 V1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AU Optronics |
| Mô hình P/N | G220SW01 V1 |
| Kích thước đường chéo | 22.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1680 ((RGB) × 1050, WSXGA + 90PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 473.76 ((W) × 296.1 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 493.7 ((W) × 320.1 ((H) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 20001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 15/5 (Loại) ((Tr/Td), 8 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | MVA, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | CCFL |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Công nghiệp |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 22.0 inch G220SW01 V1 1680*1050 2000:1 LVDS màn hình LCD | |
G220SW01 V1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G220SW01 V1 LCD Panel FAQ:
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu G220SW01 V1 không?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Hỏi: "Chúng tôi có thể gửi một số bộ phận tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá