| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | G190ETN01.600 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
G190ETN01.600 1280*1024 Màn hình LCD 19,0 inch cho ánh sáng cao ngoài trời
G190ETN01.600 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G190ETN01.600 |
| Kích thước đường chéo | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 86PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 376.32 ((W) × 301.056 ((H) mm |
| Mở Bezel | 380.3 ((W) × 305.1 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 396 ((W) × 324.3 ((H) × 27.5 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng (2H), Chống phản xạ |
| Độ sáng | 1600 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | 10 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Loại đèn | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 2.12Kgs (Typ.) |
| Ứng dụng | Công nghiệp, ngoài trời độ sáng cao |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| G190ETN01.600 1280*1024 Màn hình LCD 19,0 inch cho ánh sáng cao ngoài trời | |
G190ETN01.600 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G190ETN01.600 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng G190ETN01.600 bằng thẻ tín dụng không?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của G190ETN01.600?
A: Lệnh sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán G190ETN01.600?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu G190ETN01.600 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá