| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | G185HAN01.004 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
18.5 inch 1920*1080 G185HAN01.004 Màn hình LCD cho hình ảnh y tế
G185HAN01.004 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G185HAN01.004 |
| Kích thước đường chéo | 18.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 119PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 408.96 ((W) × 230.04 ((H) mm |
| Mở Bezel | 410.96 ((W) × 232.04 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 430.4 ((W) × 254.6 ((H) × 12.5 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 10/10 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 97%sRGB |
| Loại đèn | 8S7PWLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 1.75Kgs (Typ.) |
| Ứng dụng | Công nghiệp, hình ảnh y tế |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| 18.5 inch 1920*1080 G185HAN01.004 Màn hình LCD cho hình ảnh y tế | |
G185HAN01.004 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G185HAN01.004 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn G185HAN01.004?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi G185HAN01.004?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của G185HAN01.004?
A: Lệnh sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu G185HAN01.004 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá