| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | TẾ BÀO G173HW01 V0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Ban đầu 17,3 inch 1920 * 1080 G173HW01 V0 CELL màn hình LCD
G173HW01 V0 CELL LCD Panel Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G173HW01 V0 CELL |
| Kích thước đường chéo | 17.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 127PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 381.888 ((W) × 214.812 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 392.738 ((W) × 224.462 ((H) × 1.23 ((D) mm |
| Bề mặt | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/60/80 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | 37/3 (Loại) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COGBin-in 3 nguồn + 3 chip cổng |
| Trọng lượng bảng | 295g (Typ.) |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
| Ban đầu 17,3 inch 1920 * 1080 G173HW01 V0 CELL màn hình LCD | |
G173HW01 V0 CELL LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G173HW01 V0 CELL LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi G173HW01 V0 CELL?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của G173HW01 V0 CELL ?
A: Lệnh sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu G173HW01 V0 CELL không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn G173HW01 V0 CELL không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá