| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | G173HE02 V0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
NEW G173HE02 V0 17,3 inch 1920*1080 16,7M 400 cd/m2 Màn hình LCD
G173HE02 V0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G173HE02 V0 |
| Kích thước đường chéo | 17.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 127PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 381.888 ((W) × 214.812 ((H) mm |
| Mở Bezel | 385.09 ((W) × 218.01 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 403 × 240 × 13 (H × V × D) |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 600: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/70/80 (loại) |
| Phản ứng | 37/3 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Đèn hậu | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | 1.08Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Công nghiệp |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 °C |
| NEW G173HE02 V0 17,3 inch 1920*1080 16,7M 400 cd/m2 Màn hình LCD | |
G173HE02 V0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G173HE02 V0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của G173HE02 V0 ?
A: Lệnh sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu G173HE02 V0 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn G173HE02 V0 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi G173HE02 V0?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá