| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | G156XW01 V312 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1366*768 G156XW01 V312 15,6 inch 30 pin màn hình LCD cho công nghiệp
G156XW01 V312 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G156XW01 V312 |
| Kích thước đường chéo | 15.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 100PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 344.232 ((W) × 193.536 ((H) mm |
| Mở Bezel | 347.54 ((W) × 196.83 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 363.8 ((W) × 215.9 ((H) × 9.8 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 6/2 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.2M 65%NTSC |
| Đèn hậu | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | 860±40g |
| Sử dụng cho | Công nghiệp |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C |
| 1366*768 G156XW01 V312 15,6 inch 30 pin màn hình LCD cho công nghiệp | |
G156XW01 V312 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G156XW01 V312 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng G156XW01 V312 bằng thẻ tín dụng không?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi về G156XW01 V312?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn G156XW01 V312?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu G156XW01 V312 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá