| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | G156XW01 V100 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1366*768 15,6 inch G156XW01 V100 LVDS WLED màn hình LCD
G156XW01 V100 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G156XW01 V100 |
| Kích thước đường chéo | 15.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 100PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 344.232 ((W) × 193.536 ((H) mm |
| Mở Bezel | 347.54 ((W) × 196.83 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 363.8 ((W) × 215.9 ((H) × 17.35 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/80/80 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | 6/2 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Loại đèn | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 1.25/1.35Kgs (Loại./Max.) |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 1366*768 15,6 inch G156XW01 V100 LVDS WLED màn hình LCD | |
G156XW01 V100 màn hình LCD
![]()
G156XW01 V100 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi về G156XW01 V100?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn G156XW01 V100?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu G156XW01 V100 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng G156XW01 V100 bằng thẻ tín dụng không?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá