| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | G140HAB01.2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Ban đầu G140HAB01.2 14.0 inch 1920 * 1080 màn hình LCD
G140HAB01.2 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G140HAB01.2 |
| Kích thước đường chéo | 14.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 157PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 309.12 ((W) × 173.88 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 325.31 ((W) × 211.99 ((H) × 4.77 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống rải rác, cứng (7H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 7001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.2M 45% NTSC |
| Loại đèn | WLED, 30K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | On-Cell Touch, USB |
| Trọng lượng | 490g (tối đa.) |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Giao diện tín hiệu | eDP (2 Lanes), eDP1.2, 40 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| Ban đầu G140HAB01.2 14.0 inch 1920 * 1080 màn hình LCD | |
G140HAB01.2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G140HAB01.2 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng G140HAB01.2 bằng thẻ tín dụng không?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của G140HAB01.2 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa G140HAB01.2 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của G140HAB01.2?
A: Lệnh sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá