| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | G140HAB01.1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
14.0 inch 1920*1080 G140HAB01.1 màn hình LCD cảm ứng eDP
G140HAB01.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G140HAB01.1 |
| Kích thước đường chéo | 14.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 157PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 309.14 ((W) × 173.89 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 15/10 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.2M |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 30K giờ, với LED Driver |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Công nghiệp |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Chạm trên điện thoại di động |
| Loại giao diện | eDP (2 làn đường), eDP1.2 |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 14.0 inch 1920*1080 G140HAB01.1 màn hình LCD cảm ứng eDP | |
G140HAB01.1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G140HAB01.1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của G140HAB01.1 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa G140HAB01.1 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của G140HAB01.1?
A: Lệnh sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng G140HAB01.1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá