| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | G133ZAN01.1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Mới G133ZAN01.1 3840 * 2160 13,3 inch 450 cd / m2 Màn hình LCD
G133ZAN01.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G133ZAN01.1 |
| Kích thước đường chéo | 13.3 |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 332PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 293.76 ((W) × 165.24 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 298.96 ((H) × 186.42 ((V) × 2.2 ((D) mm |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (1H), Reflection 5.0% (Typ.) |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 12001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 100%sRGB |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 30K giờ, với LED Driver |
| Trọng lượng | 190g (tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Công nghiệp |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (4 làn đường), eDP1.4a, 40 chân |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| Mới G133ZAN01.1 3840 * 2160 13,3 inch 450 cd / m2 Màn hình LCD | |
G133ZAN01.1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G133ZAN01.1 FAQ bảng LCD:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa G133ZAN01.1 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của G133ZAN01.1?
A: Lệnh sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán G133ZAN01.1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của G133ZAN01.1 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá