| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | G104XVN01.010 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1024 * 768 10,4 inch G104XVN01.010 30 chân 1000: 1 Màn hình LCD
G104XVN01.010 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G104XVN01.010 |
| Kích thước đường chéo | 10.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 123PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 210.4 ((W) × 157.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 215.4 ((W) × 161.8 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 238.6 ((H) × 175.8 ((V) × 7.2 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 470 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 15/10 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Màu hỗ trợ | 262K/16.2M 60%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 70K giờ, với LED Driver |
| Trọng lượng | 295g (tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Công nghiệp |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 6/8 bit), 30 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| 1024 * 768 10,4 inch G104XVN01.010 30 chân 1000: 1 Màn hình LCD | |
G104XVN01.010 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G104XVN01.010 FAQ bảng LCD:
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi là G104XVN01 không?010 giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng G104XVN01.010 bằng thẻ tín dụng không?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn G104XVN01.010 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá