| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | G101UAN04.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
10.1 inch 1200*1920 G101UAN04.0 40 pin màn hình LCD WLED
G101UAN04.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G101UAN04.0 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1200 ((RGB) ×1920, WUXGA 225PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 135.36 ((W) × 216.58 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 142 × 228,55 × 5,36 (H × V × D) |
| Điều trị | Nhấp nháy (sương mù 0%) |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 900: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Đèn hậu | WLED, 15K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 167g (tối đa) |
| Sử dụng cho | Công nghiệp |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 40 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| 10.1 inch 1200*1920 G101UAN04.0 40 pin màn hình LCD WLED | |
G101UAN04.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G101UAN04.0 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của G101UAN04.0 một giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn G101UAN04.0 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu G101UAN04.0 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng G101UAN04.0 bằng thẻ tín dụng không?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá