| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | G101EVN01.001 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1280*800 G101EVN01.001 10.1 inch 40 chân 262K màn hình LCD
G101EVN01.001 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G101EVN01.001 |
| Kích thước đường chéo | 10.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 800, WXGA 149PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 216.96 ((W) × 135.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | 220.36 ((W) × 139.1 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 229.46 ((W) ×149.2 ((H) ×4.96 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng, phản xạ 1,5% (tối đa) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 13001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | MVA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 45% NTSC |
| Loại đèn | WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 187g (tối đa) |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| 1280*800 G101EVN01.001 10.1 inch 40 chân 262K màn hình LCD | |
G101EVN01.001 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G101EVN01.001 FAQ về màn hình LCD:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Hỏi: "Chúng tôi có thể gửi một số bộ phận tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LCD G101EVN01.001 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi G101EVN01.001 sẽ được vận chuyển?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá