| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | G100UAN01.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
G100UAN01.0 10,0 inch 1800 * 1200 eDP màn hình LCD cho công nghiệp
G100UAN01.0 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G100UAN01.0 |
| Kích thước đường chéo | 10.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1800 ((RGB) × 1200 216PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 211.14 ((W) × 140.76 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 216.14 ((H) × 153.56 ((V) × 4 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 12001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 27 (Loại) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 45% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Trọng lượng | 120g (tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Công nghiệp |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (2 làn đường), eDP1.4, HBR1 (2.7G / làn đường), 30 chân |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| G100UAN01.0 10,0 inch 1800 * 1200 eDP màn hình LCD cho công nghiệp | |
G100UAN01.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G100UAN01.0 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LCD G100UAN01.0 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi G100UAN01.0 sẽ được vận chuyển?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Hỏi: "Chúng tôi có thể gửi một số bộ phận tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá