| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | G084XAN01.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
G084XAN01.0 1024*768 Màn hình LCD 8,4 inch cho màn hình ngoài trời sáng cao
G084XAN01.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G084XAN01.0 |
| Kích thước đường chéo | 8.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 152PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 170.496 ((W) × 127.872 ((H) mm |
| Mở Bezel | 173.75 ((W) × 132.18 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 199.5 × 149 × 9,55 (H × V × D) |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 700 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Min.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 15/10 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K/16.7M 99%sRGB |
| Đèn hậu | WLED, 70K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | 282/310g (Loại./Tối đa.) |
| Sử dụng cho | Công nghiệp, ngoài trời độ sáng cao |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6/8-bit), 40 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C |
| G084XAN01.0 1024*768 Màn hình LCD 8,4 inch cho màn hình ngoài trời sáng cao | |
G084XAN01.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G084XAN01.0 FAQ về màn hình LCD:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Hỏi: "Chúng tôi có thể gửi một số bộ phận tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LCD G084XAN01.0 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi G084XAN01.0 sẽ được vận chuyển?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá