| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | G070VW01 V012 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
G070VW01 V012 7.0 inch 800*480 400 cd/m2 màn hình LCD
G070VW01 V012 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G070VW01 V012 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | 155.2 ((W) × 94.24 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 170 ((H) × 111 ((V) × 8 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K/16.2M 60%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Trọng lượng | 157g (tối đa) |
| Được thiết kế cho | Công nghiệp |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 6/8-bit), 20 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C |
| G070VW01 V012 7.0 inch 800*480 400 cd/m2 màn hình LCD | |
G070VW01 V012 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G070VW01 V012 FAQ bảng LCD:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán G070VW01 V012?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của G070VW01 V012?
A: Lệnh sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn G070VW01 V012 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá