| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | G057QTN01.2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
G057QTN01.2 320*240 5,7 inch 700:1 262K màn hình LCD
G057QTN01.2 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | G057QTN01.2 |
| Kích thước đường chéo | 5.7" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 240, QVGA 70PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 115.2 ((W) × 86.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 7001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/70/70 (loại) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 12 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 15/10 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 50%NTSC |
| Loại đèn | WLED |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Giao diện tín hiệu | Bộ kết nối CMOS (1 ch, 6-bit) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C |
| G057QTN01.2 320*240 5,7 inch 700:1 262K màn hình LCD | |
G057QTN01.2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
G057QTN01.2 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn G057QTN01.2 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi G057QTN01.2 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá