| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TM058JFHG01 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
5.8 inch 800 * 480 TM058JFHG01 Màn hình LCD cho Máy chiếu
TM058JFHG01 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TM058JFHG01 |
| Kích thước đường chéo | 5.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 768, WXGA 257PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 126.72 ((W) × 74.88 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 137.49×84.7×1.27 (H×V×D) |
| Điều trị | Rõ rồi. |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 45/45/20/50 (Loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 12 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | - |
| Độ sâu màu sắc | 262K 41%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | TBD |
| Sử dụng cho | Máy chiếu |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COG HX8286*3 + HX8695*1 |
| Loại tín hiệu | Mini LVDS, chân FPC60 |
| Cung cấp điện áp | 3.3/10.9/20/-7.0V (Loại) ((VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
TM058JFHG01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
TM058JFHG01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiTM058JFHG01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánf TM058JFHG01?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaTM058JFHG01?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một số lượng lớn of TM058JFHG01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá