| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | GV185FHB-N10 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
GV185FHB-N10 1920*1080 18.5 inch LCD màn hình hiển thị bảng điều khiển cho công nghiệp
GV185FHB-N10 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| BOEMàn hình LCD | |
| nhà sản xuất | BOE |
| Mô hình P/N | GV185FHB-N10 |
| Kích thước đường chéo | 18.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 119PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 408.96 ((W) × 230.04 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 414.96 ((W) × 239.14 ((H) × 1.05 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1200: 1 (Typ.) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | - |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 70% NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L, với LED Driver |
| Vật thể | 280±20g |
| Sử dụng cho | Công nghiệp |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường |
Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C
|
| GV185FHB-N10 1920*1080 18.5 inch LCD màn hình hiển thị bảng điều khiển cho công nghiệp | |
GV185FHB-N10 màn hình LCD
![]()
GV185FHB-N10 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu GV185FHB-N10 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn GV185FHB-N10 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi GV185FHB-N10?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của GV185FHB-N10?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá