| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | PT156FHM-N12 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1920*1080 15.6 inch PT156FHM-N12 eDP 30 pin LCD Screen Display Panel
PT156FHM-N12 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | PT156FHM-N12 |
| Kích thước đường chéo | 15.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 141PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 344.16 ((W) × 193.59 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 12 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 45/45/20/40 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K 47%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [11S4P], 15K giờ, với trình điều khiển LED |
| Trọng lượng | 400g (tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Công nghiệp |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (2 Lanes), eDP1.2, HBR1 (2.7G/lane), 30 pinConnector |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| 1920*1080 15.6 inch PT156FHM-N12 eDP 30 pin LCD Screen Display Panel | |
PT156FHM-N12 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
PT156FHM-N12 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn PT156FHM-N12 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi PT156FHM-N12?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của PT156FHM-N12?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu PT156FHM-N12 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá