| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | QV080WUM-N40 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1200*1920 QV080WUM-N40 8.0 inch màn hình màn hình LCD cho máy tính bảng Pad
QV080WUM-N40 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | QV080WUM-N40 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1200 ((RGB) ×1920, WUXGA 283PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 107.64 ((W) × 172.224 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 113.14 × 182.42 × 3.68 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 435 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1200: 1 (Typ.) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Tf) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Đèn hậu | 8S3PWLED, Không có tài xế |
| Vật thể | 85.0g (tối đa) |
| Sử dụng cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | MIPI (4 tuyến dữ liệu), 45 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C |
| 1200*1920 QV080WUM-N40 8.0 inch màn hình màn hình LCD cho máy tính bảng Pad | |
QV080WUM-N40 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
QV080WUM-N40 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của QV080WUM-N40 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? QV080WUM-N40 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn QV080WUM-N40 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá