| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM190WX1-TLC2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM190WX1-TLC2 19,0 inch 850: 1 màn hình LCD
LM190WX1-TLC2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM190WX1-TLC2 |
| Kích thước đường chéo | 19.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1440 ((RGB) × 900, WXGA + 89PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 410.4 ((W) × 256.5 ((H) mm |
| Mở Bezel | 414.4 ((W) × 260.5 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 427.2 ((W) × 277.4 ((H) × 15.8 ((D) mm |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 80/80/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 1.80/1.90Kgs (Loại./Max.) |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 8501 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 1.3/3.7 (Loại) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 4 chiếc CCFL, 50k giờ, không có tài xế |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM190WX1-TLC2 19,0 inch 850: 1 màn hình LCD | |
LM190WX1-TLC2 màn hình LCD
![]()
LM190WX1-TLC2 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM190WX1-TLC2?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM190WX1-TLC2?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM190WX1-TLC2với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá