| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM185WH2-TLC1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM185WH2-TLC1 18.5 inch 100%sRGB màn hình LCD
LM185WH2-TLC1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM185WH2-TLC1 |
| Kích thước đường chéo | 18.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 84PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 409.8 ((W) × 230.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 413.4 ((W) × 234.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 430.4 ((W) × 254.6 ((H) × 10.2 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/75/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 1.1/3.9 (Loại) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 100%sRGB |
| Loại đèn | 2 dây WLED, 30K giờ, Không có Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 1.00/1.05Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM185WH2-TLC1 18.5 inch 100%sRGB màn hình LCD | |
LM185WH2-TLC1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LM185WH2-TLC1 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM185WH2-TLC1?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM185WH2-TLC1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM185WH2-TLC1 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá