| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM185WH2-T2AA |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM185WH2-T2AA 18.5 inch màn hình LCD Panel cho máy tính
LM185WH2-T2AA LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM185WH2-T2AA |
| Kích thước đường chéo | 18.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 84PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 409.8 ((W) × 230.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 413.4 ((W) × 234.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 430.4 ((W) × 254.6 ((H) ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 600: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 45/45/15/35 (loại) |
| Phản ứng | 1.1/3.9 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 68%NTSC |
| Đèn hậu | 3 dây WLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 920/970g (Loại./Tối đa.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM185WH2-T2AA 18.5 inch màn hình LCD Panel cho máy tính | |
LM185WH2-T2AA LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LM185WH2-T2AA LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLM185WH2-T2AA?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM185WH2-T2AA?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM185WH2-T2AAbằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá