| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM185WH1-TLE5 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM185WH1-TLE5 18.5 inch 200 cd/m2 LCD Screen Panel
LM185WH1-TLE5 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM185WH1-TLE5 |
| Kích thước đường chéo | 18.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 84PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 409.8 ((W) × 230.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 413.4 ((W) × 234.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 430.4 ((W) × 254.6 ((H) × 13.5 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 600: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 45/45/15/35 ((Loại)) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 5 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 60%NTSC |
| Đèn hậu | 2 PCCCFL, 35K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 1.48/1.55Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LM185WH1-TLE5 18.5 inch 200 cd/m2 LCD Screen Panel | |
LM185WH1-TLE5 màn hình LCD
![]()
LM185WH1-TLE5 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM185WH1-TLE5với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLM185WH1-TLE5?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM185WH1-TLE5 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá