| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | F066A01-6T1 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Ban đầu F066A01-6T1 6.6 inch LCD màn hình hiển thị bảng điều khiển
F066A01-6T1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | F066A01-6T1 |
| Kích thước đường chéo | 6.6" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) × 2340 391PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 70.146 ((W) × 151.983 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 71.646 ((W) × 154.853 ((H) × 0.3 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.15+0.15 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 82%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | - |
| Bề mặt | - |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Khả năng truyền | 3.51% (Typ.) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Nhờ cảm ứng trong tế bào |
| Ứng dụng | Máy di động |
| IC trình điều khiển | COGSuggest NT36672A |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C |
F066A01-6T1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
F066A01-6T1 FAQ về màn hình LCD:
Q: Bao lâu bảo hành củaF066A01-6T1?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiF066A01-6T1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?F066A01-6T1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choF066A01-6T1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá