| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM185WH1-TLE2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM185WH1-TLE2 18.5 inch 200 cd/m2 màn hình LCD
LM185WH1-TLE2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM185WH1-TLE2 |
| Kích thước đường chéo | 18.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 84PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 409.8 ((W) × 230.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 45/45/20/40 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 5 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 60%NTSC |
| Loại đèn | CCFL |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 1.55kg |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDSConnector |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM185WH1-TLE2 18.5 inch 200 cd/m2 màn hình LCD | |
LM185WH1-TLE2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LM185WH1-TLE2 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM185WH1-TLE2 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLM185WH1-TLE2 ?
A: Dĩ nhiên rồi.!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM185WH1-TLE2 ?
A: Đương nhiên rồi! Đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá