| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | F065A12-6T1 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, D/P |
6Màn hình hiển thị LCD.5 inch F065A12-6T1 cho điện thoại di động
F065A12-6T1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | F065A12-6T1 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1600 269PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 67.932 ((W) × 150.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 69.932 ((H) × 156.56 ((V) × 0.3 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Chế độ hoạt động | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.15+0.15 mm |
| Sự truyền nhiễm | 3.30% (thường) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | In-Cell Touch, I2C |
| Chi tiết D-IC | COG đề xuất ILI9881H, BT36525, NT36525B, FT8006P, hx83102_D |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 80 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 90 °C |
F065A12-6T1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
F065A12-6T1 FAQ về màn hình LCD:
Q: Làm thế nào để thanh toán F065A12-6T1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ,khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa of F065A12-6T1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôi F065A12-6T1với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 bảo hành vài ngày.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá