| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM171WX3-TLD2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM171WX3-TLD2 17.1 inch 1440 * 900 LCD Panel Module
LM171WX3-TLD2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM171WX3-TLD2 |
| Kích thước đường chéo | 17.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1440 ((RGB) × 900, WXGA + 99PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 367.2 ((W) × 229.5 ((H) mm |
| Mở Bezel | 370.6 ((W) × 232.9 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 389.2 ((W) × 254.5 ((H) × 12 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 12%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/65/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 2/6 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 60%NTSC |
| Loại đèn | 2 PCCCFL, 40K giờ, Không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 1.36Kgs (Typ.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM171WX3-TLD2 17.1 inch 1440 * 900 LCD Panel Module | |
LM171WX3-TLD2 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM171WX3-TLD2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLM171WX3-TLD2?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM171WX3-TLD2?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM171WX3-TLD2 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá