| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LJ0DAS0060 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, D/P |
LJ0DAS0060 6.4 inch 1080 * 2340 màn hình LCD OLED Panel
LJ0DAS0060 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LJ0DAS0060 |
| Kích thước đường chéo | 6.4 |
| Loại bảng | AM-OLED, OLED, Mô-đun đầy đủ |
| Nghị quyết | 1080 ((RG/BG) × 2340 329PPI |
| Định dạng pixel | RG/BG PenTile |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) × 147.42 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 70.04 ((W) ×149.87 ((H) ×0.56 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10000001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | bản thân |
| Trọng lượng | 9.00g (Dân loại) |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | 120Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| IC trình điều khiển | Xây dựng trong RM69351 |
| Loại giao diện | MIPI (2 ch, 4 tuyến dữ liệu), 40 chân |
| Cung cấp điện | 1.8/3.3/7.9/4.6/-3.5V (Loại) (IOVCC/VCC/VSP/ELVDD/ELVSS) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
LJ0DAS0060 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LJ0DAS0060 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLJ0DAS0060?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLJ0DAS0060?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LJ0DAS0060Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLJ0DAS0060?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá