| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM170E01-A5NH |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM170E01-A5NH 17.0 inch LCD Panel Module cho màn hình máy tính để bàn
LM170E01-A5NH LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM170E01-A5NH |
| Kích thước đường chéo | 17.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1024, SXGA 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 337.92 ((W) × 270.336 ((H) mm |
| Mở Bezel | 341.6 ((W) × 274.0 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 358.5 ((W) × 296.5 ((H) × 17.5 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4501 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/60/60 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | 4/12 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.2M 72%NTSC |
| Loại đèn | 4 PCCCFL, 50K giờ, Không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 1.89/1.94Kgs (Loại./Max.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| LM170E01-A5NH 17.0 inch LCD Panel Module cho màn hình máy tính để bàn | |
LM170E01-A5NH LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM170E01-A5NH bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LM170E01-A5NH ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLM170E01-A5NH ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM170E01-A5NH?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá