| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LM151X1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LM151X1 15.1 inch 1024 * 768 màn hình hiển thị LCD cho màn hình máy tính để bàn
LM151X1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LM151X1 |
| Kích thước đường chéo | 15.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 84PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 307.2 ((W) × 230.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 311.2 ((W) × 234.4 ((H) mm |
| Khung (mm) | 352.6×264.6×16.5 (H×V×D) |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M |
| Đèn hậu | 2 PCCCFL, 40K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), Connector21 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3/5.0V (Loại) ((VCC/VDD) |
| LM151X1 15.1 inch 1024 * 768 màn hình hiển thị LCD cho màn hình máy tính để bàn | |
LM151X1 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LM151X1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLM151X1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLM151X1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LM151X1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLM151X1với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá