| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | Tế bào M250Han01.e |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
24.5 inch 1920*1080 M250HAN01.E CELL LCD Screen Panel
M250HAN01.E CELL LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M250HAN01.E CELL |
| Kích thước đường chéo | 24.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 89PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 543.744 ((W) × 302.616 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 552.392 ((H) × 315.137 ((V) × 1.34 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 5 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Sự truyền nhiễm | 3.4% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 99% sRGB |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 547±80g |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn / Game |
| Tỷ lệ khung hình | 240Hz |
| Chi tiết D-IC | COF Được xây dựng trong 6 chip nguồn |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 51 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M250HAN01.E CELL LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M250HAN01.E CELL LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaM250HAN01.E CELL?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM250HAN01.E CELL?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.M250HAN01.E CELLBây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choM250HAN01.E CELL?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá