| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH600WX1-SH02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH600WX1-SH02 6.0 inch màn hình LCD
LH600WX1-SH02 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH600WX1-SH02 |
| Kích thước đường chéo | 6.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 245PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 74.52 ((W) × 132.48 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 77.02 ((W) × 139.98 ((H) × 0.4 ((D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ dày thủy tinh | 0.20+0.20 mm |
| Độ sâu màu sắc | 72% NTSC |
| Vật thể | 10.7±1.1g |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 900: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | AH3-IPS, thường màu đen, truyền |
| Phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Khả năng truyền | 30,9% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COGHX8394A01, NT35520, NT35521, OTM1283A, OTM1288A |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| LH600WX1-SH02 6.0 inch màn hình LCD | |
LH600WX1-SH02 màn hình LCD![]()
LH600WX1-SH02 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLH600WX1-SH02?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLH600WX1-SH02?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LH600WX1-SH02bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLH600WX1-SH02?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá