| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LS029B3SX04 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, D/P |
12.1 inch LS121K1LX02 1280*800 LCD Screen Panel
LS121K1LX02 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LS121K1LX02 |
| Kích thước đường chéo | 12.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 800, WXGA 124PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 261.12 ((W) × 163.2 ((H) mm |
| Mở Bezel | 264.3 ((W) × 167.2 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 278 ((W) × 184 ((H) |
| Độ sáng | 400 (thường) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 262K/16.2M 70% NTSC |
| Vật thể | 500g (tối đa) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | ASV, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Đèn hậu | WLED, 70K giờ, với LED Driver |
| Sử dụng cho | |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6/8 bit), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| LS121K1LX02 12,1 inch 1280 * 800 a-Si TFT-LCD màn hình bảng điều khiển | |
LS121K1LX02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LS121K1LX02 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLS121K1LX02?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLS121K1LX02với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? LS121K1LX02bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLS121K1LX02?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá