| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | LS027T3DG02 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, D/P |
B156HAN12.0 gốc HW4B màn hình hiển thị LCD 15,6 inch
B156HAN12.0 HW4B LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | B156HAN12.0 HW4B |
| Kích thước đường chéo | 15.6" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 141PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 344.16 ((W) × 193.59 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 350.66 ((W) × 216.15 ((H) × 2.6 ((D) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 8 (Typ.) ((Tr+Td), 5 (Typ.) ((G đến G), 3 (Typ.) ((G đến G) ((OD) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% sRGB |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Phong cách hình | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay, chơi game |
| Tỷ lệ khung hình | 300Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (4 Lanes), eDP1.4, 40 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
B156HAN12.0 HW4B LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
B156HAN12.0 HW4B bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Làm thế nào để thanh toán B156HAN12.0 HW4B?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ,khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa of B156HAN12.0 HW4B?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôi B156HAN12.0 HW4Bvới giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 bảo hành vài ngày.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá