| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | LS027A3DY01 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
H630TAX01.0 6.3 inch 720 * 1600 màn hình LCD
H630TAX01.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | H630TAX01.0 |
| Kích thước đường chéo | 6.3 |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1600 278PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 65.664 ((W) × 145.92 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 67.464 ((W) × 150.42 ((H) × 0.3 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.15+0.15 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | - |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 26 (Typ.) ((Tr+Td), 35 (Typ.) ((G đến G) |
| Khả năng truyền | 4.35% (Typ.) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | PCAP |
| Ứng dụng | Máy di động |
| IC trình điều khiển | COGSuggest NT36572A, ILI7807G, FT8716, TD4320 |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 tuyến dữ liệu) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 80 °C |
H630TAX01.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
H630TAX01.0 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnH630TAX01.0?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?H630TAX01.0bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?H630TAX01.0?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaH630TAX01.0?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá