| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | LS027A3DC02 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
6.6 inch HSD066BHF1-A00-N00 720 * 1600 màn hình hiển thị LCD
HSD066BHF1-A00-N00 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD066BHF1-A00-N00 |
| Kích thước đường chéo | 6.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1600 266PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.688 ((W) × 152.64 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 70.688 ((W) × 156.54 ((H) × 0.8 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Độ dày tấm | 0.40+0.40 mm |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70% NTSC |
| Trọng lượng | - |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 26 (tối đa) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | IPS Pro, thường là màu đen, truyền |
| Sự truyền nhiễm | 10.95% (Typ.) ((không có Polarizer) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Bảng cảm ứng | Nhờ cảm ứng trong tế bào |
| Chi tiết D-IC | COG đề xuất FT8009AB, NT36256, HX83106D, ILI9881X |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
HSD066BHF1-A00-N00 màn hình LCD
![]()
HSD066BHF1-A00-N00 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD066BHF1-A00-N00?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD066BHF1-A00-N00?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?HSD066BHF1-A00-N00bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá