| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | LS026Q3DX01 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
NE156FHM-A42 màn hình hiển thị LCD 15,6 inch cho máy tính xách tay
NE156FHM-A42 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | NE156FHM-A42 |
| Kích thước đường chéo | 15.6" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 141PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 344.16 ((W) × 193.59 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 351.16 ((W) × 215.09 ((H) × 2.6 ((D) |
| Độ sáng | 470 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 97% sRGB |
| Hình dạng phác thảo | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (7H) |
| Tỷ lệ tương phản | 1300: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | HADS, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Đèn hậu | 11S6P WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Sử dụng cho | Máy tính xách tay |
| Màn hình cảm ứng | PCAP, kết nối quang học, SPI |
| Loại tín hiệu | eDP (4 làn đường), eDP1.4, HBR1 (2.7G / làn đường), 30 pin Connector |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
NE156FHM-A42 màn hình LCD
![]()
NE156FHM-A42 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnNE156FHM-A42?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiNE156FHM-A42với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánNE156FHM-A42?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá