| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | LS026O3DX03 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Nền tảng NV105WUM-N51 10,5 inch màn hình LCD 1200 * 1920 màn hình LCD
NV105WUM-N51 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | NV105WUM-N51 |
| Kích thước đường chéo | 10.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1200 ((RGB) ×1920, WUXGA 215PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 141.3 ((W) × 226.08 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 147.32 ((W) × 236.99 ((H) × 3.9 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 320 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 87%DCI-P3 |
| Loại đèn | 8S4PWLED, 15K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 140g (tối đa.) |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 24 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/5.8/-5.8V (Loại) ((VDD/VSP/VSN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -55 ~ 125 °C |
NV105WUM-N51 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
NV105WUM-N51 LCD Panel FAQ:
Q: Làm thế nào để thanh toán NV105WUM-N51?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ,khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa of NV105WUM-N51?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôi NV105WUM-N51với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 bảo hành vài ngày.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá