| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH565WF1-SH01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH565WF1-SH01 5.7 inch 16.7M màn hình bảng điều khiển LCD
LH565WF1-SH01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH565WF1-SH01 |
| Kích thước đường chéo | 5.7" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, COG |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) × 2160 427PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 64.152 ((W) × 128.304 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 65.352 ((W) × 132.704 ((H) × 0.3 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | - |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 82%NTSC |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | 6.68g (Typ.) |
| Bề mặt | - |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Khả năng truyền | 30,4% (Typ.) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy di động |
| IC trình điều khiển | COGBin-in HX83112A |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| LH565WF1-SH01 5.7 inch 16.7M màn hình bảng điều khiển LCD | |
LH565WF1-SH01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LH565WF1-SH01 LCD Panel FAQ:
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiLH565WF1-SH01 ?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.thông qua DHL,UPS,Fedex và EMS, bao bì rất an toàn và mạnh mẽ.
Hỏi: dài bao lâu?bảo hành ofLG LH565WF1-SH01 ?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLH565WF1-SH01 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi trang web đơn đặt hàng của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLH565WF1-SH01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá