| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | NT140WHM-T04 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình màn hình LCD gốc NT140WHM-T04 14,0 inch
NT140WHM-T04 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | NT140WHM-T04 |
| Kích thước đường chéo | 14.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 112PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 309.399 ((W) × 173.952 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 315.9 ((W) × 197,54 ((H) × 3,2 ((D) |
| Độ sáng | 250 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 45/45/20/40 (loại) ((CR≥10) |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Độ sâu màu sắc | 262K 45% NTSC |
| Hình dạng phác thảo | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Phản ứng | 12 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Đèn hậu | 8S4P WLED, 15K giờ, với trình điều khiển LED |
| Sử dụng cho | Máy tính xách tay |
| Màn hình cảm ứng | On-Cell Touch, I2C |
| Loại tín hiệu | eDP (1 làn đường), eDP1.2, HBR1 (2.7G / làn đường), 40 pin Connector |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
NT140WHM-T04 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
NT140WHM-T04 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiNT140WHM-T04?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.thông qua DHL,UPS,Fedex và EMS, bao bì rất an toàn và mạnh mẽ.
Hỏi: dài bao lâu?bảo hành ofSamsung NT140WHM-T04?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiNT140WHM-T04?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi trang web đơn đặt hàng của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnNT140WHM-T04?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá