| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH550WX1-SH02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH550WX1-SH02 5,5 inch 800: 1 màn hình màn hình LCD cho điện thoại di động
LH550WX1-SH02 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH550WX1-SH02 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 268PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 70.74 × 128.36 × 0.4 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AH3-IPS, thường màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.20+0.20 mm |
| Khả năng truyền | 3.61% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 72%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 7.62g |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COG NT35520 |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| LH550WX1-SH02 5,5 inch 800: 1 màn hình màn hình LCD cho điện thoại di động | |
LH550WX1-SH02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LH550WX1-SH02 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLH550WX1-SH02?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LH550WX1-SH02 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LH550WX1-SH02bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá