| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M315DVR01.A Tế bào |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M315DVR01.A CELL gốc 32 inch màn hình LCD
M315DVR01.A CELL LCD Panel Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M315DVR01.A CELL |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 93PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 697.344 ((W) × 392.256 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 708.744 ((W) × 405.731 ((H) × 1.13 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.40+0.40 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 71%NTSC |
| Tần số | 165Hz |
| Trọng lượng | 766g (Typ.) |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 40%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 25001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | VA, thường là màu đen, truyền. |
| Thời gian phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Khả năng truyền | 3% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| IC trình điều khiển | COFĐồng bộ 8 chip nguồn |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M315DVR01.A CELL LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M315DVR01.A CELL LCD Panel FAQ:
Q: Làm thế nào để thanh toán M315DVR01.A CELL?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng ngay bây giờ,khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa of M315DVR01.A CELL?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôi M315DVR01.A CELLvới giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 bảo hành vài ngày.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá