| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH550WF2-SD02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH550WF2-SD02 5,5 inch AH3-IPS màn hình bảng điều khiển LCD
LH550WF2-SD02 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH550WF2-SD02 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 403PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Phản ứng | 17/18 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AH3-IPS, thường màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Đèn hậu | |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | - |
| Loại tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), Connector |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| LH550WF2-SD02 5,5 inch AH3-IPS màn hình bảng điều khiển LCD | |
LH550WF2-SD02 màn hình LCD
![]()
LH550WF2-SD02 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LH550WF2-SD02Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLH550WF2-SD02?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Q: Bao lâu bảo hành củaLH550WF2-SD02?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLH550WF2-SD02?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá