| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LH550WF2-SD01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LH550WF2-SD01 5,5 inch 70% màn hình bảng điều khiển LCD NTSC
LH550WF2-SD01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LH550WF2-SD01 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 403PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 450 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 70% NTSC |
| Vật thể | - |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | AH3-IPS, thường màu đen, truyền |
| Phản ứng | 17/18 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Đèn hậu | WLED |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Màn hình cảm ứng | - |
| Loại tín hiệu | MIPI (4 đường truyền dữ liệu) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| LH550WF2-SD01 5,5 inch 70% màn hình bảng điều khiển LCD NTSC | |
LH550WF2-SD01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LH550WF2-SD01 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?LH550WF2-SD01 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLH550WF2-SD01 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLH550WF2-SD01 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá