| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | B116XTN02.3 HW2J |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
B116XTN02.3 HW2J 11.6 inch 1366 * 768 tft màn hình LCD
B116XTN02.3 HW2J LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | B116XTN02.3 HW2J |
| Kích thước đường chéo | 11.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 135PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 256.125 ((W) × 144 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 278 ((W) × 168 ((H) × 3 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 220 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 45/45/15/35 (loại) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K 45% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Phong cách hình | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay / máy tính xách mạng |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (1 Lane), eDP1.2, 30 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
B116XTN02.3 HW2J LCD Panel Giao hàng và gói:
![]()
B116XTN02.3 HW2J LCD Panel FAQ
Q: Bao lâu bảo hành củaB116XTN02.3 HW2J?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiB116XTN02.3 HW2J?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?B116XTN02.3 HW2Jbằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choB116XTN02.3 HW2J?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá